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1.

MKATABA WA UCHIMBAJI NA UFUKIAJI WA MITARO

Kwamba Mkataba huu ni wa huduma ya uchimbaji wa mifereji/mitaro, kulaza na
kufukia bomba katika maeneo ya Ulamba, Malolo-Mtakuja, Malolo-Mawiti,
Malolo-Chang’ombe, Kidatu A-Radar, Kidatu B, Ikindwa na Kata ya Misha.

Kwamba Mkataba huu unaanza tareche 0} Mwezi 02 2022
hadi tareche O4 Mwezi (o] ra) 2022. Mkataba huu utakamilika

ndani ya miezi Mitatu (3) tangu tarehe ya kusaini Mkataba.

Kati ya

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Tabora (TUWASA) wa S.L.P.147
Tabora [ambaye katika mkataba huu anafahamika kama Mwajiri], kwa upande
mmoja,

Na

Gereza la Uyui — Tabora S.L.P 377 Tabora [ambaye katika mkataba huu
anafahamika kama Mtea Huduma.]

Kwamba, Mkataba huu ni ushuhuda wa pande zote mbili ambazo zinakubaliana

kama ifuatavyo:-

3.1 Kwamba, mtoa huduma atatoa huduma ya uchimbaji wa mitaro, kulaza na
kufukia mabomba katika maeneo ya Ulamba, Malolo-Mtakuja, Malolo-
Mawiti, Malolo-Chang’ombe, Kidatu A-Radar, Kidatu B, Ikindwa na
Kata ya Misha jumla ya urefu wa Mita 42,055 ndani ya Manispaa ya Tabora
kwa mchanganuo ufuatao-:

Ulamba Urefu wa Mita 3,700 @Tsh.1,000= 3,700,000

Malolo-Mtakuja Urefu wa Mita 3,567 @Tsh.1,000= 3,567,000

Malolo-Mawiti Urefu wa Mita 3,800 @Tsh.1,000= 3,800,000

Malolo-Chang’ombe Urefu wa Mita 1,168 @Tsh.1,000= 1,168,000

e. Kidatu “A”- Radar Mita 6,390 @Tsh.1,000= 6,390,000

f. Kidatu “B” Mita 12,560 @Tsh.1,000= 12,560,000

g.IKindwa Mita 2,270 @Tsh.1,000= 2,270,000

h. Kata ya Misha Mita 8,600 @Tsh.1,000= 8,600,000
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3.2 Kwamba, mtoa huduma atachimba na kufukia mitaro yenye vipimo upana mita
0.5 na kina cha mita 0.9 kwa gharama ya Tsh. 1000/= kwa kila urefu wa mita
moja kwa mabomba makubwa yenye vipenyo kuanzia inchi moja na nusu na
kuendelea. Mitaro itakayo chimbwa itakaguliwa, kushuhudiwa na kisha

kusainiwa nyaraka za uthibitisho wa kazi na pande zote mbili.

3.3 Kwamba, mtoa huduma katika kipindi chote cha mkataba huu atazingatia
kikamilifu masuala yote ya kiafya na kiusalama wa kazi na watu wote
wanaopaswa kuwa katika eneo la kazi katika hali ya mpango mzuri ili kuepusha
hatari yoyote kwa watu hao na atazingatia mahitaji na kanuni zote za mazingira
kama inavyoelekezwa na serikali ya Tanzania.

3.4 Kwamba, huduma zote na usanifu wa kazi vitakuwa vya aina na ubora
kulingana na maelekezo ya mwajiri na vitaingizwa katika vipimo kama mwajiri
anavyoainisha.

3.5 Kwamba, huduma zisizofuata makubaliano ya mkataba huu zitakataliwa na
mwajiri na mtoa huduma kwa gharama zake mwenyewe atarekebisha au kutoa
upya huduma iliyokataliwa hadi kumridhisha mwajiri.

3.6 Kwamba, kazi zingine zikijitokeza wakati wa utekelezaji wa kazi, mfano
kusafisha njia kwa ajili ya kuchimba mtaro n.k, malipo yake yatajadiliwa na
kukubaliwa na pande zote mbili.

3.7 Kwamba, katika tukio la hasara yoyote au uharibifu unaotokea katika utendaji
wa aina yoyote wa nguvu za asili ambapo pande zote za mkataba kwa hali ya
kawaida zisingeweza kutabili mapema, hasara au uharibifu kama huo
utagharimiwa na mwajiri na mwajiriwa .

3.8 Mchanganuo wa Kazi

Maelezo kuhusu kazi na Gharama
NA KAZI KIZIO | IDADI JUMLA
1 Kuchimba na Kufukia Mtaro M 42,055 1,000 | 42,055,,000.00
JUMLA 42,055,000.00

. Gharama ya kazi hii ni jumla ya Shilingi MILIONI AROBAINI NA MBILI NA
ELFU HAMSINI NA TANO TU (Tsh. 42,055,000.00).



5. Malipo

i.  Patakuwa na malipo ya awali (Advance payment) ya asilimia 30% ya kiasi
cha Mkataba huu ambayo ni kiasi cha Shilingi millioni kumi na mbili mia
sita kumi na sita elfu mia tano tu (Tsh. 12,616,500) kwa ajili ya
kumuwezesha Mtoa huduma aweze kuanza kazi hiyo.

ii. Malipo yanayobaki ya asilimia 70% ya kiasi cha Mkataba huu ambayo ni
sawa na kiasi cha Shilingi milioni ishirini na tisa mia nne thelatini na nane
elfu mia tano tu (Tsh. 29,438,500) yatalipwa kwa kadri kazi itakavyokuwa

inaendelea baada ya mtoa huduma kuwasilisha madai kwa kazi alizofanya.

6. Kama ushuhuda wa makubaliano pande zote mbili zimetia saini kwa namna Tarehe

inavyosomeka hapo chini:

UPANDE WA MWAJIRI
(TUWASA)

UPANDE WA MWAJIRIWA
UYUI MAGEREZA-TABORA)
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